Toyota Veloz Cross đã chính thức có mặt tại các đại lý Toyota chính hãng trên toàn quốc. Mẫu xe này sở hữu vẻ ngoại thất mạnh mẽ và hiện đại, phù hợp với phong cách crossover thực thụ. Không chỉ sở hữu thiết kế bắt mắt, Veloz Cross còn được trang bị nhiều tiện ích hiện đại và tính năng an toàn cao cấp.
Giá xe Toyota Veloz Cross 2023
Toyota Veloz Cross có giá bán như sau:
- Veloz Cross CVT:
- 07 chỗ ngồi, động cơ xăng
- Màu sắc: Bạc tím, bạc, đen, đỏ
- Giá bán: 658.000.000 VNĐ
- Veloz Cross CVT TOP:
- 07 chỗ ngồi, động cơ xăng
- Màu sắc: Bạc tím, bạc, đen, đỏ
- Giá bán: 698.000.000 VNĐ
Xem chi tiết giá lăn bánh và thông tin khuyến mãi tại OTO SAI GON
Kích thước và thông số kỹ thuật xe Toyota Veloz Cross
- Kích thước tổng thể bên ngoài (D x R x C): 4.475 x 1.750 x 1.700 (mm)
- Chiều dài cơ sở: 2.750 (mm)
- Vết bánh xe: 1.505/1.500 (mm)
- Khoảng sáng gầm xe: 205 (mm)
- Bán kính vòng quay tối thiểu: 4.9 (m)
- Dung tích bình nhiên liệu: 43 (L)
Nội thất Toyota Veloz Cross
Không gian nội thất của Toyota Veloz Cross rộng rãi và thoải mái. Với khoảng cách giữa hàng ghế một và hai lên đến 980mm, hàng ghế thứ hai có tựa tay mang lại cảm giác thoải mái và thư giãn. Ghế ngồi được làm từ chất liệu da kết hợp nỉ cao cấp, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu cho người lái và hành khách.
Ngoài ra, Veloz Cross còn được trang bị các tiện ích hiện đại như hệ thống điều hoà tự động, màn hình hiển thị đa thông tin, hệ thống âm thanh 6 loa, sạc không dây và nhiều tính năng tiện ích khác.
Khả năng vận hành và an toàn trên Toyota Veloz Cross
Toyota Veloz Cross được trang bị hệ thống truyền lực dẫn động cầu trước kết hợp với hệ thống treo mới, mang lại trải nghiệm lái êm ái. Động cơ 2NR-VE 1.5L kết hợp với hộp số tự động vô cấp CVT giúp xe vận hành mạnh mẽ, êm ái và tiết kiệm nhiên liệu.
Về tính an toàn, Veloz Cross được trang bị hệ thống cảnh báo điểm mù, hệ thống cân bằng điện tử, cảm biến sau hỗ trợ đỗ xe, túi khí và nhiều tính năng an toàn hiện đại khác.
Màu sắc và hình ảnh xe Toyota Veloz Cross
Toyota Veloz Cross có 5 màu sắc ngoại thất cơ bản là trắng ngọc trai, bạc tím, bạc, đen và đỏ. Nội thất của Veloz có 2 màu chủ đạo là đen và xám nhạt.
Mua xe Toyota Veloz Cross và thông tin liên hệ
Để sở hữu mẫu xe Toyota Veloz Cross, bạn có thể ghé đến showroom của các đại lý Toyota chính hãng trên toàn quốc. Để biết thêm chi tiết về giá, khuyến mãi và tư vấn hỗ trợ, vui lòng truy cập website OTO SAI GON hoặc liên hệ hotline 1800 1524.
Toyota Veloz Cross – Một sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một chiếc xe đa dụng đẳng cấp, phù hợp với mọi nhu cầu.